|
|
|
|
|
|
VĐQG Mexico |
29/03 09:05
|
Monarcas Morelia
-
Venados FC
|
1.00 |
0:1/4 |
0.80 |
|
29/03 11:05
|
CSyD Dorados de Sinaloa
-
CF Atlante
|
0.88 |
1 :0 |
0.93 |
|
VĐQG Argentina |
29/03 07:00
|
Rosario Central
-
Barracas Central
|
0.80 |
0:1/4 |
1.05 |
|
29/03 08:00
|
Instituto AC Cordoba
-
Argentinos Juniors
|
0.95 |
0:1/4 |
0.90 |
|
Cúp Quốc Gia Úc |
29/03 11:00
|
Eastern Lions SC
-
Beaumaris
|
|
|
|
|
|
29/03 12:00
|
FC Clifton Hill
-
FC Bulleen Lions
|
|
|
|
|
VĐQG Uzbekistan |
-49'
|
Dinamo Samarqand
0-0
Metallurg Bekobod
|
0.85 |
0:0 |
0.95 |
|
VĐQG Peru |
29/03 04:00
|
Deportivo Garcilaso
-
Comerciantes Unidos
|
0.80 |
0:3/4 |
1.05 |
|
29/03 09:00
|
Alianza Lima
-
Los Chankas
|
0.95 |
0:1 3/4 |
0.90 |
|
hạng 3 Ý |
29/03 03:30
|
Carrarese
-
Perugia
|
0.98 |
0:1/2 |
0.83 |
|
29/03 03:45
|
Padova
-
Us Pergolettese
|
0.80 |
0:1 |
1.00 |
|
29/03 03:45
|
Fermana
-
Rimini
|
0.78 |
1/2:0 |
1.03 |
|
29/03 03:45
|
Gubbio
-
Sassari Torres
|
0.80 |
0:0 |
1.00 |
|
29/03 03:45
|
Vis Pesaro
-
Lucchese
|
0.85 |
1/4:0 |
0.95 |
|
29/03 03:45
|
Catania
-
Giugliano
|
0.93 |
0:1 |
0.88 |
|
hạng 4 Đức |
29/03 02:00
|
Bayern Munchen (Youth)
-
Schweinfurt 05 FC
|
0.85 |
0:3/4 |
1.00 |
|
29/03 02:00
|
Rot-Weiss Erfurt
-
Greifswalder FC
|
0.83 |
1/4:0 |
1.03 |
|
29/03 02:00
|
FSV luckenwalde
-
Berliner FC Dynamo
|
0.90 |
1 :0 |
0.95 |
|
29/03 02:00
|
FSV Frankfurt
-
TuS Koblenz
|
1.00 |
0:1 |
0.85 |
|
29/03 02:00
|
SG Barockstadt
-
TSV Steinbach Haiger
|
0.98 |
0:1/2 |
0.88 |
|
29/03 02:00
|
Astoria Walldorf
-
FC 08 Hombrug
|
0.83 |
1 :0 |
1.03 |
|
29/03 02:30
|
Rot-Weiss Oberhausen
-
Duren
|
1.05 |
0:1 |
0.80 |
|
29/03 02:30
|
ETSV Weiche Flensburg
-
SV Drochtersen/Assel
|
1.00 |
1/4:0 |
0.85 |
|
29/03 02:30
|
SC Spelle-Venhaus
-
Eintracht Norderstedt
|
1.03 |
1 :0 |
0.83 |
|
VĐQG Iraq |
29/03 02:30
|
Arbil
-
Al Karkh
|
|
|
|
|
VĐQG Venezuela |
29/03 07:30
|
Deportivo Tachira
-
Metropolitanos FC
|
0.80 |
0:1/2 |
1.00 |
|
giao hữu Câu lạc bộ |
-8'
|
Skeid Oslo
1-3
Kjelsas
|
1.05 |
0:0 |
0.75 |
|
-2'
|
Besiktas JK
0-1
Karagumruk
|
|
|
|
|
-7'
|
FK Arendal
4-1
Mandalskameratene
|
0.85 |
0:1 1/4 |
0.95 |
|
28/03 21:00
|
Sivasspor
-
Sivas Dort Eylul Belediyespor
|
|
|
|
|
28/03 22:15
|
MP MIKELI
-
KuPS (Youth)
|
0.85 |
0:2 1/4 |
0.95 |
|
29/03 02:00
|
Orebro (W)
-
IFK Norrkoping DFK (W)
|
|
|
|
|
hạng 4 Ý |
-9'
|
Cavese
1-0
Budoni
|
1.00 |
0:3/4 |
0.80 |
|
28/03 21:30
|
US Albenga
-
Pinerolo FC
|
|
|
|
|
28/03 21:30
|
Asti
-
Derthona
|
|
|
|
|
28/03 21:30
|
Borgosesia
-
Gozzano
|
|
|
|
|
-19'
|
A.S.D. Bra
1-1
Lavagnese
|
0.80 |
0:1/4 |
1.00 |
|
28/03 21:30
|
Fezzanese
-
Alba(ITA)
|
|
|
|
|
28/03 21:30
|
ASD RG Ticino
-
USD Pont Donnaz
|
|
|
|
|
28/03 21:30
|
FC Vado
-
Chisola
|
|
|
|
|
-20'
|
Arconatese
0-2
Virtus Ciserano Bergamo
|
1.02 |
0:1/4 |
0.77 |
|
-24'
|
ASD Caldiero Terme
0-0
Piacenza
|
0.97 |
0:0 |
0.82 |
|
28/03 21:30
|
Caravaggio
-
USD Casatese
|
|
|
|
|
-19'
|
Club Milano
1-0
Varesina Calcio
|
0.77 |
1/4:0 |
1.02 |
|
28/03 21:30
|
A.C. Crema 1908
-
USD Castellanzese
|
|
|
|
|
-19'
|
Desenzano Calvina
1-0
Villa dAlme Valbrembana
|
0.87 |
0:1/4 |
0.92 |
|
-20'
|
Legnano
1-0
ASD Brusaporto
|
0.87 |
0:0 |
0.92 |
|
-22'
|
Ponte San Pietro
0-0
Clivense
|
1.02 |
0:0 |
0.77 |
|
-23'
|
Tritium
0-0
US Folgore Caratese
|
0.95 |
0:0 |
0.85 |
|
28/03 21:30
|
US Adriese
-
Cjarlins Muzane
|
|
|
|
|
-20'
|
Bassano
0-0
Montecchio Maggiore
|
0.97 |
0:1/4 |
0.82 |
|
28/03 21:30
|
Luparense FC
-
APDC Chions
|
|
|
|
|
-17'
|
Montebelluna
0-0
ASD Rigamonti Castegnato
|
0.80 |
0:0 |
1.00 |
|
28/03 21:30
|
ASD Mori S Stefano
-
US Breno
|
|
|
|
|
28/03 21:30
|
Portogruaro
-
AC Mestre
|
|
|
|
|
-20'
|
Aglianese
0-1
Athletic Carpi
|
0.85 |
1/4:0 |
0.95 |
|
28/03 21:30
|
Certaldo
-
ACD SantAngelo
|
|
|
|
|
-19'
|
Forli
0-2
Lentigione
|
0.90 |
0:0 |
0.90 |
|
28/03 21:30
|
Imolese
-
ASD Fanfulla
|
|
|
|
|
-19'
|
Mezzolara
0-0
Ravenna
|
0.80 |
1/2:0 |
1.00 |
|
-21'
|
Prato
0-0
Sangiuliano City Nova
|
0.75 |
1/4:0 |
1.05 |
|
28/03 21:30
|
Sammaurese
-
ASD Victor San Marino
|
|
|
|
|
-22'
|
Borgo San Donnino
1-0
Pistoiese
|
0.72 |
0:0 |
1.07 |
|
-20'
|
SCD Progresso Calcio
1-0
US Corticella
|
1.00 |
1/4:0 |
0.80 |
|
-20'
|
Gavorrano
0-1
Figline
|
1.00 |
0:3/4 |
0.80 |
|
28/03 21:30
|
Montevarchi
-
Real Forte Querceta
|
|
|
|
|
-19'
|
SC Cenaia
0-1
Livorno
|
0.75 |
1 :0 |
1.05 |
|
28/03 21:30
|
ASD Seravezza Calcio
-
Sangiovannese
|
|
|
|
|
-19'
|
Tau calcio
2-0
ASD Sporting Trestina
|
0.97 |
0:1/4 |
0.82 |
|
28/03 21:30
|
Sansepolcro ASD
-
Poggibonsi
|
|
|
|
|
28/03 21:30
|
Avezzano
-
L\Aquila
|
|
|
|
|
-19'
|
Alma Juventus Fano
1-0
ASD Atletico Ascoli
|
0.75 |
1/4:0 |
1.05 |
|
28/03 21:30
|
FC Fossombrone 1949
-
Nuovo Campobasso
|
|
|
|
|
-20'
|
Sambenedettese
0-0
Chieti
|
0.82 |
0:1/2 |
0.97 |
|
28/03 21:30
|
Sora
-
Vigor Senigallia
|
|
|
|
|
-23'
|
Tivoli Calcio
0-0
Roma City
|
0.82 |
1/4:0 |
0.97 |
|
-23'
|
Riccione
0-1
ASD Termoli Calcio
|
0.97 |
0:1/4 |
0.82 |
|
-19'
|
Vastogirardi
0-0
FC Matese
|
0.70 |
0:0 |
1.10 |
|
-19'
|
ASD Anziolavinio
0-1
ASD Flaminia Civita Castellana
|
0.70 |
0:0 |
1.10 |
|
28/03 21:30
|
Atletico Uri
-
Trastevere Calcio
|
|
|
|
|
28/03 21:30
|
Boreale
-
COS Sarrabus Ogliastra
|
|
|
|
|
28/03 21:30
|
Cassino
-
AS Ostia Mare
|
|
|
|
|
-23'
|
Cynthiabalonga
0-0
Ischia Isolaverde
|
0.85 |
0:0 |
0.95 |
|
-24'
|
USD Latte Dolce
0-0
Gladiator
|
0.97 |
0:0 |
0.82 |
|
-19'
|
Romana FC
0-0
Nocerina
|
0.82 |
0:0 |
0.97 |
|
28/03 21:30
|
San Marzano Calcio
-
Ardea
|
|
|
|
|
-24'
|
Barletta
0-1
A.S Andria Bat
|
1.02 |
0:0 |
0.77 |
|
28/03 21:30
|
USD Bitonto
-
Gelbison
|
|
|
|
|
28/03 21:30
|
Manfredonia
-
Nardo
|
|
|
|
|
28/03 21:30
|
Paganese
-
FBC Gravina
|
|
|
|
|
-22'
|
Santa Maria
2-1
Casarano
|
1.05 |
1/4:0 |
0.75 |
|
28/03 21:30
|
Igea Virtus
-
Real Casalnuovo
|
|
|
|
|
28/03 21:30
|
ASD Licata
-
Nuova Gioiese
|
|
|
|
|
-20'
|
Portici 1906
1-0
Citta Di S. Agata
|
0.97 |
0:0 |
0.82 |
|
28/03 21:30
|
ASD Sancataldese
-
ASD Canicatti
|
|
|
|
|
-21'
|
US Siracusa
0-0
ASD Ragusa Calcio
|
0.85 |
0:1 |
0.95 |
|
28/03 21:30
|
Acireale
-
Vibonese
|
|
|
|
|
-22'
|
Reggina
2-0
USD Akragas
|
0.92 |
0:1/4 |
0.87 |
|
-49'
|
ASD Citta Di Varese
1-1
Sanremese
|
0.82 |
0:0 |
0.97 |
|
-49'
|
San Donato Tavarnelle
0-0
US Pianese
|
0.92 |
1/4:0 |
0.87 |
|
-50'
|
San Nicolo
0-1
Real Monterotondo
|
0.80 |
0:1/2 |
1.00 |
|
-53'
|
Gallipoli
0-0
Palmese 1914
|
1.02 |
0:0 |
0.77 |
|
-51'
|
Matera
0-0
Rotonda
|
1.00 |
0:1/2 |
0.80 |
|
-50'
|
ASD San Luca
0-0
Trapani
|
0.95 |
1 1/2:0 |
0.85 |
|
28/03 22:30
|
Ligorna
-
Chieri
|
0.73 |
0:1/4 |
1.08 |
|
29/03 01:00
|
Grosseto
-
Ponsacco
|
0.93 |
0:1 |
0.88 |
|
29/03 03:00
|
AC Palazzolo (ITL)
-
Real Calepina FC
|
0.83 |
0:1/4 |
0.98 |
|
hạng 3 Thuỵ Sĩ |
29/03 01:00
|
Breitenrain
-
FC Paradiso
|
0.88 |
0:0 |
0.93 |
|
29/03 02:30
|
FC Sion U21
-
FC Naters
|
|
|
|
|
29/03 03:00
|
Vevey Sports
-
Pully Football
|
|
|
|
|
29/03 03:00
|
SV Muttenz
-
Bassecourt
|
|
|
|
|
29/03 03:00
|
FC Thun U21
-
Muri
|
|
|
|
|
29/03 03:00
|
FC Tuggen
-
FC Balzers
|
|
|
|
|
29/03 03:00
|
YF Juventus Zurich
-
FC Gossau
|
|
|
|
|
29/03 03:00
|
SV Hongg
-
FC Kosova Zurich
|
|
|
|
|
29/03 03:15
|
La Sarraz-Eclepens
-
Echallens
|
1.03 |
1/4:0 |
0.78 |
|
29/03 03:15
|
Grand Saconnex
-
US Terre Sainte
|
|
|
|
|
29/03 03:15
|
Rotkreuz
-
Koniz
|
|
|
|
|
29/03 03:15
|
FC Munsingen
-
solothurn
|
|
|
|
|
29/03 03:15
|
Uzi
-
FC Linth 04
|
|
|
|
|
29/03 03:30
|
La Chaux-de-Fonds
-
Chenois
|
|
|
|
|
29/03 03:30
|
Meyrin
-
Lausanne SportsU21
|
0.83 |
1/2:0 |
0.98 |
|
The women\s league of Argentina |
29/03 07:00
|
Belgrano (W)
-
Gimnasia LP (W)
|
0.90 |
0:1/2 |
0.90 |
|
Wales FAW Championship |
29/03 03:30
|
Denbigh Town
-
Bangor 1876
|
0.90 |
0:0 |
0.90 |
|
GER D5 |
28/03 23:59
|
SV Atlas Delmenhorst
-
BSV Rehden
|
|
|
|
|
29/03 02:00
|
TSV Neudrossenfeld
-
SSV Jahn Regensburg II
|
0.95 |
0:0 |
0.85 |
|
Croatia 3.Division |
28/03 23:00
|
NK Maksimir
-
HASK Zagreb
|
0.85 |
0:1 1/2 |
0.95 |
|
Tournoi de Montaigu U16 |
29/03 01:30
|
ArgentinaU16(N)
-
Ivory Coast U16
|
|
|
|
|
29/03 01:30
|
France U16
-
Saudi Arabia U16
|
|
|
|
|
29/03 01:30
|
Czech Republic U16(N)
-
MexicoU16
|
|
|
|
|
29/03 01:30
|
Japan U16(N)
-
Wales U16
|
|
|
|
|
hạng Ba Đan Mạch |
38'
|
Vegar
0-0
Vanlose
|
0.25 |
0:0 |
2.80 |
|
-3'
|
SfB Oure
0-0
VSK Arhus
|
0.95 |
1/2:0 |
0.85 |
|
-4'
|
Young Boys FD
1-0
BK Frem
|
0.87 |
1/4:0 |
0.92 |
|
Israel B League |
28/03 23:59
|
Hapoel Kfar Shalem
-
Shimshon Tel Aviv
|
1.00 |
0:1 1/4 |
0.80 |
|
29/03 00:15
|
Kiryat Yam SC
-
Hapoel Bueine
|
0.90 |
0:1 1/4 |
0.90 |
|
29/03 02:30
|
Shimshon Kafr Qasim
-
AS Ashdod
|
1.03 |
1/2:0 |
0.78 |
|
29/03 03:00
|
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
-
Tseirey Taybe
|
0.85 |
0:1 1/2 |
0.95 |
|
Danish U17 |
28/03 20:15
|
Esbjerg FB U17
-
Brondby IFU17
|
|
|
|
|
UEFA Women |
29/03 01:45
|
Barcelona (W)
-
SK Brann (W)
|
0.93 |
0:4 1/4 |
0.88 |
|
29/03 04:00
|
Paris Saint Germain (W)
-
BK Hacken (W)
|
0.88 |
0:2 |
0.93 |
|
Germany Oberliga NOFV |
29/03 02:00
|
Niendorfer TSV
-
TSV Sasel
|
0.83 |
0:1/2 |
0.98 |
|
29/03 02:00
|
TuS Ennepetal
-
SG Finnentrop/Bamenohl
|
0.80 |
0:0 |
1.00 |
|
29/03 02:00
|
TUS Bovinghausen 04
-
FC Eintracht Rheine
|
0.88 |
1 1/2:0 |
0.93 |
|
29/03 02:00
|
SV Heimstetten
-
FC Ismaning
|
0.85 |
0:3/4 |
0.95 |
|
29/03 02:00
|
Eintracht Celle
-
Kickers Emden
|
0.90 |
1 1/2:0 |
0.90 |
|
29/03 02:00
|
VfR Wormatia Worms
-
SpVgg Quierschied
|
0.80 |
0:2 |
1.00 |
|
29/03 02:00
|
FSV Fernwald
-
Eintracht Stadtallendorf
|
0.78 |
0:0 |
1.03 |
|
29/03 02:00
|
Lupo-Martini Wolfsburg
-
FC Schoningen08
|
0.90 |
0:1 |
0.90 |
|
29/03 02:00
|
SV Westfalia Rhynern
-
1. FC Gievenbeck
|
0.83 |
1/4:0 |
0.98 |
|
29/03 02:00
|
ATSV Mutschelbach
-
Nottingen
|
0.93 |
1 :0 |
0.88 |
|
29/03 02:30
|
FC 1906 Erlensee
-
FC Giessen
|
0.93 |
1 1/4:0 |
0.88 |
|
29/03 02:30
|
VfB Hilden
-
SF Hamborn 07
|
1.00 |
0:1 1/2 |
0.80 |
|
29/03 02:30
|
Rot-Weiss Walldorf
-
Bayern Alzenau
|
0.98 |
1/4:0 |
0.83 |
|
29/03 02:30
|
Mulheimer FC 97
-
SF Baumberg
|
0.98 |
3/4:0 |
0.83 |
|
29/03 02:30
|
SV Halstenbek Rellin
-
Duneberg
|
1.00 |
0:2 |
0.80 |
|
29/03 02:30
|
Siegen Sportfreunde
-
SpVgg Erkenschwick
|
0.90 |
0:1/4 |
0.90 |
|
29/03 02:30
|
TSV Meerbusch
-
FC Buderich 02
|
0.95 |
1/4:0 |
0.85 |
|
29/03 02:30
|
HEBC Hamburg
-
USC Paloma
|
0.98 |
0:1/2 |
0.83 |
|
29/03 02:30
|
SC Victoria Hamburg
-
TSV Buchholz 08
|
0.93 |
0:1 1/4 |
0.88 |
|
29/03 02:30
|
Kirchheimer SC
-
TSV 1860 Munchen (Youth)
|
0.83 |
1 1/2:0 |
0.98 |
|
29/03 02:30
|
ETB SW Essen
-
Ratingen SV
|
0.88 |
0:0 |
0.93 |
|
29/03 02:30
|
SV Rugenbergen
-
FC Suderelbe
|
0.95 |
1 :0 |
0.85 |
|
29/03 02:30
|
FC Monheim
-
VfB Solingen 1910
|
0.70 |
0:2 |
1.10 |
|
29/03 02:30
|
Aumund-Vegesack
-
TS Woltmershausen
|
0.80 |
0:1 1/2 |
1.00 |
|
29/03 03:00
|
ETSV Hamburg
-
FC Union Tornesch
|
1.10 |
0:2 3/4 |
0.70 |
|
29/03 03:00
|
Arminia Ludwigshafen
-
Baumholder
|
0.80 |
0:3/4 |
1.00 |
|
VĐQG nữ Mexico |
29/03 11:00
|
Monterrey (W)
-
Tijuana (W)
|
0.85 |
0:1 1/2 |
0.95 |
|
Chile Primera D |
29/03 06:00
|
Fernandez Vial
-
CD Trasandino de Los Andes
|
0.80 |
0:1/4 |
1.00 |
|
U19 Tây Ban Nha |
28/03 23:30
|
Alboraya U19
-
Atletico Madrileno U19
|
0.85 |
3/4:0 |
0.95 |
|
Guatemala Reserve League |
29/03 05:00
|
CD Achuapa Reserves
-
Xinabajul Reserves
|
0.80 |
0:1 |
1.00 |
|
29/03 05:00
|
CSD Municipal Reserves
-
Coban Imperial Reserves
|
0.85 |
0:1 3/4 |
0.95 |
|
Armenia Division 2 |
28/03 20:00
|
Ararat Yerevan II
-
Ararat-Armenia B
|
|
|
|
|
28/03 20:00
|
BKMA II
-
Lernayin Artsakh
|
|
|
|
|
28/03 20:00
|
Gandzasar Kapan
-
Shirak Gjumri B
|
|
|
|
|
28/03 20:00
|
FC Noah B
-
Alashkert B Martuni
|
|
|
|
|
28/03 20:00
|
FC Onor
-
Nikarm
|
|
|
|
|
28/03 20:00
|
Pyunik B
-
Andranik
|
|
|
|
|
28/03 20:00
|
Urartu II
-
FC Syunik
|
|
|
|
|
USA MLS Next Pro League |
29/03 06:00
|
Cincinnati II
-
New York Red Bulls B
|
0.88 |
1 1/4:0 |
0.93 |
|
29/03 07:00
|
Chicago flame B
-
Philadelphia Union II
|
0.98 |
0:1/2 |
0.83 |
|
29/03 07:00
|
Crown Legacy FC
-
Atlanta United FC II
|
|
|
|
|
29/03 08:00
|
Houston Dynamo B
-
Austin FC II
|
|
|
|
|
UAE Pro-League |
29/03 02:00
|
Al Nasr Dubai
-
Hatta
|
0.90 |
0:1 1/2 |
0.90 |
|
29/03 02:00
|
Emirates Club
-
Banni Yas
|
0.90 |
1/2:0 |
0.90 |
|
Jordan Premier League |
29/03 03:30
|
Moghayer Al Sarhan
-
Al Aqaba SC
|
0.78 |
0:0 |
1.03 |
|
Brazil Campeonato Amapaense |
29/03 07:00
|
Sao Paulo AP
-
Trem-AP
|
0.90 |
2 3/4:0 |
0.90 |
|
Uganda Premier League |
-6'
|
Ma Lu
1-0
Express FC
|
1.05 |
0:1/4 |
0.75 |
|
28/03 23:59
|
Kampala City Council FC
-
Busoga United
|
1.05 |
0:1 1/2 |
0.75 |
|
Brazil Campeonato U20 Women |
29/03 02:00
|
Bragantino U20 (W)
-
America MG U20 (W)
|
1.00 |
1/2:0 |
0.80 |
|
29/03 02:00
|
Ferroviaria SP U20 (W)
-
Corinthians U20 (W)
|
0.83 |
0:1/4 |
0.98 |
|
29/03 02:00
|
Fortaleza U20 (W)
-
Minas Brasilia DF U20 (W)
|
0.98 |
0:1/4 |
0.83 |
|
29/03 02:00
|
Atletico Mineiro U20 (W)
-
Santos FC U20 (W)
|
1.05 |
1 :0 |
0.75 |
|
BRA SPB |
29/03 07:00
|
Remo Belem (PA)
-
Tuna Luso
|
0.80 |
0:1/2 |
1.00 |
|
Belarus Womens Premier League |
-5'
|
Bobruichanka Bobruisk (W)
1-0
ABFF U19 (W)
|
|
|
|
|
Liga Nacional de Guatemala |
29/03 01:00
|
CD Zacapa
-
Xelaju MC
|
0.83 |
0:0 |
0.98 |
|
29/03 04:00
|
CSD Municipal
-
Coban Imperial
|
0.78 |
0:3/4 |
1.03 |
|
29/03 05:45
|
Guastatoya
-
Coatepeque
|
0.80 |
0:1 1/4 |
1.00 |
|
Northern Ireland Reserve League |
29/03 03:45
|
Loughgall Reserves
-
Carrick Rangers Reserves
|
|
|
|
|
Mauritania Division 1 |
29/03 06:30
|
ACS Ksar
-
ASC Entou
|
0.80 |
0:1/4 |
1.00 |
|
29/03 08:30
|
ASAC Concorde
-
Chemal FC
|
1.05 |
1/4:0 |
0.75 |
|
hạng 3 Ba Lan |
28/03 23:59
|
Wisla Pulawy
-
Olimpia Elblag
|
1.00 |
0:1/4 |
0.80 |
|
29/03 02:00
|
GKS Jastrzebie
-
Kotwica Kolobrzeg
|
0.83 |
1/4:0 |
0.98 |
|
29/03 02:30
|
Stal Stalowa Wola
-
Sandecja Nowy Sacz
|
0.93 |
0:1/4 |
0.88 |
|
Denmark - 4.Liga |
-5'
|
Nr. sundby
1-1
Allerod
|
1.00 |
0:1/4 |
0.80 |
|
-5'
|
B 1909 Odense
0-2
OKS
|
0.70 |
0:0 |
1.10 |
|
Croatia 2.HNL |
28/03 22:30
|
NK Dugopolje
-
NK Dubrava Zagreb
|
0.95 |
0:0 |
0.85 |
|
28/03 22:30
|
Bijelo Brdo
-
Radnik Sesvete
|
0.95 |
0:1/2 |
0.85 |
|
Iceland League Cup B |
28/03 23:00
|
Fjardabyggd Leiknir
-
KF Fjallabyggdar
|
|
|
|
|
Uruguay Cup |
29/03 07:30
|
CA River Plate
-
Defensor Sporting Montevideo
|
|
|
|
|
England Southern Premier League |
29/03 04:00
|
Walton Hersham
-
Harrow Borough
|
0.98 |
0:1 1/4 |
0.83 |
|
Bolivia Primera Division |
29/03 03:00
|
San Jose de Oruro
-
Always Ready
|
0.90 |
1/4:0 |
0.90 |
|
29/03 08:00
|
Blooming
-
Aurora
|
0.93 |
0:1/2 |
0.88 |
|
Primera Division de Ecuador |
29/03 08:00
|
Liga Dep. Universitaria Quito
-
SC Imbabura
|
0.90 |
0:1 1/2 |
0.90 |
|
Ireland Leinster Senior League |
29/03 03:45
|
St. Mochtas
-
Killester Donnycarne
|
0.93 |
0:1 |
0.88 |
|
Albania Division 2 |
HT
|
Lushnja KS
1-2
FK Vora
|
0.97 |
0:1/4 |
0.82 |
|
Czech Republic 5. Ligy |
29/03 02:00
|
FK Usti nad Labem B
-
FK Banik Most B
|
0.88 |
0:3/4 |
0.93 |
|
Slovakia 2. Liga |
-49'
|
Povazska Bystrica
0-1
Humenne
|
0.82 |
0:1/2 |
0.97 |
|
Senegal Premier League |
29/03 00:30
|
AS Dakar Sacre Coeur
-
Teunhueth FC
|
0.90 |
0:0 |
0.90 |
|
29/03 00:30
|
Guediawaye
-
Mbour
|
0.75 |
0:1/4 |
1.05 |
|
29/03 00:30
|
Linguere
-
Jamono Fatick
|
|
|
|
|
29/03 00:30
|
US Ouakam Dakar
-
Generation Foot
|
|
|
|
|
29/03 00:30
|
SONACOS
-
ASC Jaraaf
|
|
|
|
|
29/03 00:30
|
US Goree
-
Casamance
|
0.80 |
0:0 |
1.00 |
|
Senegal Ligue 2 |
29/03 00:30
|
Dakar Universite Club
-
ASC Wally Daan
|
0.88 |
1/4:0 |
0.93 |
|
Indonesia Liga 1 |
-19'
|
Persib Bandung
0-0
Bhayangkara Solo FC
|
0.85 |
0:1 |
0.95 |
|
-19'
|
Persik Kediri
3-0
Persikabo 1973
|
0.80 |
0:1/2 |
1.00 |
|
Argentina Reserve League |
HT
|
Deportivo Armenio Reserves
1-1
Canuelas FC Reserves
|
0.70 |
1/4:0 |
1.10 |
|
28/03 23:59
|
Sportivo Italiano Reserves
-
Excursionistas Reserves
|
0.78 |
1/4:0 |
1.03 |
|
29/03 02:00
|
CS Dock Sud Reserves
-
UAI Urquiza Reserves
|
0.80 |
0:1 1/4 |
1.00 |
|
29/03 02:00
|
Huracan Reserves
-
Central Cordoba SdE Reserves
|
0.80 |
0:1/2 |
1.00 |
|
29/03 02:00
|
Newell\s Reserves
-
Lanus Reserves
|
0.95 |
0:1/4 |
0.85 |
|
29/03 02:00
|
Sarmiento Junin Reserve
-
Talleres Cordoba Reserve
|
0.98 |
1/4:0 |
0.83 |
|
29/03 02:30
|
Sacachispas Reserves
-
Deportivo Liniers Reserves
|
|
|
|
|
29/03 02:30
|
Argentino Quilmes Reserves
-
Los Andes Reserves
|
0.80 |
0:1/4 |
1.00 |
|
29/03 02:30
|
Club Comunicaciones Reserves
-
Deportivo Laferrere Reserves
|
0.95 |
0:1 1/4 |
0.85 |
|
29/03 02:30
|
CA Colegiales Reserves
-
Villa Dalmine Reserves
|
0.80 |
1/2:0 |
1.00 |
|
29/03 04:00
|
Independiente Rivadavia Reserves
-
River Plate Reserves
|
0.90 |
3/4:0 |
0.90 |
|
Kyrgyzstan Top Liga |
23'
|
Muras United FC
1-1
Neftchi Kochkor-Ata
|
1.20 |
0:1/4 |
0.65 |
|
Uruguay Reserve League |
-50'
|
Defensor Sporting Reserve
0-0
Juventud De Las Piedras Reserves
|
0.82 |
0:1 1/4 |
0.97 |
|
Brazil national youth (U20) Football Championship |
29/03 02:30
|
Trindade AC Youth
-
Goias (Youth)
|
0.93 |
3/4:0 |
0.88 |
|
Germany Landespokal |
29/03 02:00
|
SV Meppen
-
TuS Blau-Weiss Lohne
|
0.85 |
0:1 1/4 |
0.95 |
|
Ghana Premier League |
28/03 23:00
|
Accra Lions
-
Medeama SC
|
|
|
|
|
Ecuador Campeonato Serie B |
29/03 05:30
|
Chacaritas SC
-
Manta FC
|
0.93 |
0:3/4 |
0.88 |
|
Austria Amateur cup |
29/03 02:30
|
SK Cro Vienna
-
SC Red Star Penzing
|
0.80 |
2 :0 |
1.00 |
|
North Macedonia League Women |
-47'
|
ZFK Recica (W)
0-0
ZFK Top Gol (W)
|
0.85 |
0:0 |
0.95 |
|
Bahrain Division |
29/03 02:45
|
Al-Ittifaq
-
Um Alhassam
|
|
|
|
|
England National League Women |
29/03 03:45
|
Southampton WFC (W)
-
AFC Bournemouth (W)
|
0.85 |
2 1/2:0 |
0.95 |
|
Algeria U21 Cup |
-53'
|
JS Saoura U21
0-0
CS Constantine U21
|
0.87 |
0:3/4 |
0.92 |
|
29/03 05:00
|
ES Setif U21
-
ES Ben Aknoun U21
|
0.85 |
0:1/2 |
0.95 |
|
29/03 05:00
|
MC Oran U21
-
CR Belouizdad U21
|
0.85 |
1 :0 |
0.95 |
|
29/03 05:00
|
JS Kabylie U21
-
USM Alger U21
|
0.88 |
0:1/2 |
0.93 |
|
Romania - Liga 2 Seria |
29/03 01:00
|
Corvinul Hunedoara
-
Gloria Buzau
|
0.85 |
0:1/4 |
0.95 |
|
Denmark - 2.Liga |
-9'
|
Aarhus Fremad
0-1
Skive IK
|
0.97 |
0:1/2 |
0.82 |
|
-6'
|
Esbjerg
1-0
Roskilde
|
0.97 |
0:1/2 |
0.82 |
|
-48'
|
AB Copenhagen
0-0
Nykobing FC
|
1.00 |
0:1/4 |
0.80 |
|
-49'
|
Thisted FC
0-0
Brabrand
|
1.02 |
0:0 |
0.77 |
|
Trinidad and Tobago Pro League |
29/03 06:00
|
La Horquetta Rangers FC
-
Central FC
|
|
|
|
|
29/03 06:00
|
Point Fortin FC
-
Trinidad Tobago Police FC
|
|
|
|
|
Israel C League |
28/03 23:59
|
SC Ramla
-
Hapoel Ironi Gedera
|
0.98 |
0:1/2 |
0.83 |
|
28/03 23:59
|
MS Hapoel Yeroham
-
FC Beitar Yavne
|
|
|
|
|
29/03 02:00
|
Hapoel Mahane Yehuda
-
Ironi Beit Dagan
|
1.03 |
0:1/4 |
0.78 |
|
29/03 02:30
|
SC Bnei Yaffo Ortodoxim
-
AC Hamachtesh Givataim
|
0.90 |
3/4:0 |
0.90 |
|
29/03 02:30
|
Hapoel Ironi Karmiel
-
Shafaram
|
0.90 |
0:2 |
0.90 |
|
Honduras Liga de Ascenso |
29/03 05:00
|
FC Alvarado
-
Saba FC
|
1.05 |
0:1/4 |
0.75 |
|
Sweden Div 3 Mellersta |
28/03 23:00
|
Skelleftea FF
-
IFK Ostersunds
|
|
|
|
|
28/03 23:59
|
Kiruna FF
-
Bergnasets AIK
|
|
|
|
|
29/03 02:00
|
Bodens BK
-
Gottne IF
|
0.90 |
0:0 |
0.90 |
|
29/03 02:00
|
Landvetter IS
-
Vastra Frolunda
|
0.90 |
0:0 |
0.90 |
|
29/03 02:00
|
Husqvarna
-
Qviding FIF
|
0.90 |
0:3/4 |
0.90 |
|
29/03 02:15
|
Vanersborgs IF
-
IFK Skovde FK
|
0.83 |
0:0 |
0.98 |
|
29/03 02:30
|
IK Sleipner
-
FC Nacka Iliria
|
|
|
|
|
Brazil Campeonato Amazonense |
29/03 03:45
|
Manaus (AM)
-
Operario/AM
|
0.85 |
0:1 3/4 |
0.95 |
|
Chile Primera Division |
29/03 05:00
|
Audax Italiano
-
Coquimbo Unido
|
1.03 |
0:0 |
0.83 |
|
29/03 07:30
|
O.Higgins
-
Municipal Iquique
|
0.88 |
0:1/4 |
0.98 |
|
Zimbabwe Premier |
HT
|
Arenel Movers
0-0
Herentals FC
|
1.10 |
0:1/4 |
0.70 |
|
28/03 21:00
|
Capps linked
-
Bikita Minerals FC
|
|
|
|
|
28/03 21:00
|
GreenFuel
-
Tron
|
|
|
|
|
28/03 21:00
|
Manica Diamond
-
Chegutu Pirates
|
|
|
|
|
28/03 21:00
|
FC Platinum
-
Chicken Inn
|
|
|
|
|
28/03 21:00
|
ZPC Kariba
-
Ngezi Platinum
|
|
|
|
|
Slovakia 3.Liga |
-49'
|
Lipany
0-0
MFK Snina
|
0.82 |
0:3/4 |
0.97 |
|
-48'
|
MFK Dubnica nad Vahom
0-0
OK castkovce
|
|
|
|
|
USA National Premier Soccer League |
29/03 07:30
|
Charlotte Independence
-
Spokane Velocity
|
0.90 |
0:1/4 |
0.90 |
|
Brazil Campeonato Paulista |
29/03 08:35
|
Palmeiras
-
Gremio Novorizontin
|
1.03 |
0:1 1/2 |
0.83 |
|
Israel Women First National |
28/03 23:59
|
Hapoel Jerusalem (W)
-
AS Tel Aviv University (W)
|
0.90 |
0:3/4 |
0.90 |
|
28/03 23:59
|
Hapoel Petah Tikva (W)
-
Maccabi Kiryat Gat (W)
|
0.78 |
1 :0 |
1.03 |
|
28/03 23:59
|
Ironi Ramat Hasharon (W)
-
Hapoel Raanana (W)
|
0.90 |
0:3/4 |
0.90 |
|
28/03 23:59
|
Bnot Netanya (W)
-
Maccabi Hadera (W)
|
1.03 |
1/2:0 |
0.78 |
|
Argentina group C Tebolidun League Manchester |
29/03 02:30
|
Deportivo Muniz
-
Sportivo Barracas
|
0.83 |
0:1/4 |
0.98 |
|
Saudi Arabia Division 2 |
29/03 03:00
|
Mudhar
-
Al-Kawkab
|
|
|
|
|
Spanish Bizkaia-Tercera Division |
28/03 23:00
|
Llosetense
-
UD Alcudia
|
1.05 |
0:1/4 |
0.75 |
|
28/03 23:00
|
CE Mercadal
-
CD Manacor
|
|
|
|
|
28/03 23:30
|
Aurrera Ondarroa
-
CD Lagun Onak
|
0.70 |
1/2:0 |
1.10 |
|
28/03 23:30
|
CD Laguna de Duero
-
Atletico Astorga
|
0.90 |
3/4:0 |
0.90 |
|
28/03 23:30
|
CD Mirandes B
-
Ponferradina B
|
0.90 |
0:3/4 |
0.90 |
|
28/03 23:30
|
CD Caspe
-
CD Carinena
|
0.90 |
0:1 1/2 |
0.90 |
|
28/03 23:30
|
CD Ebro
-
CD Utrillas
|
0.83 |
0:1 |
0.98 |
|
28/03 23:30
|
Villanueva del Pardillo
-
CD Galapagar
|
1.05 |
0:1/4 |
0.75 |
|
28/03 23:59
|
CD Naval
-
Club Deportivo Tropezon
|
0.77 |
1/2:0 |
1.02 |
|
28/03 23:59
|
CSD Arzua
-
UD Somozas
|
|
|
|
|
28/03 23:59
|
UD Barbadas
-
CF Alondras
|
1.05 |
1/4:0 |
0.75 |
|
28/03 23:59
|
Betanzos CF
-
Arosa SC
|
0.80 |
1/2:0 |
1.00 |
|
28/03 23:59
|
CD Bezana
-
Samanod
|
0.98 |
0:3/4 |
0.83 |
|
28/03 23:59
|
CA Bembibre
-
Almazan
|
0.78 |
0:3/4 |
1.03 |
|
28/03 23:59
|
UD Fraga
-
CF Illueca
|
0.85 |
0:3/4 |
0.95 |
|
28/03 23:59
|
CD Villacanas
-
CD Marchamalo
|
0.75 |
0:0 |
1.05 |
|
28/03 23:59
|
SP Villafranca
-
Atletico Pueblonuevo
|
1.03 |
0:1 |
0.78 |
|
28/03 23:59
|
Castro
-
Atletico Albericia
|
0.88 |
1/4:0 |
0.93 |
|
28/03 23:59
|
CD Diocesano
-
CD Don Alvaro
|
0.85 |
0:3/4 |
0.95 |
|
29/03 00:15
|
CD Praviano
-
CD Tuilla
|
0.85 |
0:1/2 |
0.95 |
|
29/03 00:15
|
CD Llanes
-
Real Titanico Laviana
|
0.90 |
0:1/2 |
0.90 |
|
29/03 00:30
|
Huracan de Balazote
-
Albacete B
|
0.95 |
0:1/2 |
0.85 |
|
29/03 01:00
|
Paiosaco
-
Sarriana
|
|
|
|
|
29/03 01:00
|
UE Vilassar de Mar
-
CF Peralada
|
1.00 |
0:1/2 |
0.80 |
|
29/03 03:00
|
CA Cirbonero
-
CD Cortes
|
1.03 |
0:1/4 |
0.78 |
|
29/03 03:00
|
CD Burriana
-
UD Rayo Ibense
|
0.93 |
0:1/4 |
0.88 |
|
29/03 03:30
|
CF Reus Deportiu
-
LHospitalet
|
0.93 |
0:0 |
0.88 |
|
29/03 04:00
|
Marino
-
Atletico Victoria
|
1.00 |
0:3/4 |
0.80 |
|
Cameroon Elite One |
-8'
|
Stade Renard de Melong
1-0
Canon Yaounde
|
0.87 |
0:0 |
0.92 |
|
-26'
|
Fauve Azur Elite
1-2
AS Fortuna Mfou
|
1.00 |
0:1/2 |
0.80 |
|
-36'
|
FC Gazelle
0-0
Victoria Utd Limbe
|
1.02 |
0:1/4 |
0.77 |
|
-48'
|
Coton Sport
0-0
Colombe du Dja et Lobo
|
0.83 |
0:1/2 |
0.98 |
|
-48'
|
Young Sports
0-0
Dynamo de Douala
|
0.83 |
0:0 |
0.98 |
|
28/03 22:00
|
Dynamo de Douala
-
Canon Yaounde
|
|
|
|
|
28/03 22:00
|
Les Astres FC De Douala
-
Bamboutos de
|
|
|
|
|
28/03 22:00
|
Victoria Utd Limbe
-
Colombe du Dja et Lobo
|
|
|
|
|
-48'
|
UMS de Loum
0-0
APEJES Academy
|
0.80 |
0:1/4 |
1.00 |
|
28/03 23:00
|
Union Douala
-
Aigle Royal Menoua
|
1.03 |
0:1/2 |
0.78 |
|
Ethiopia Premier League |
-12'
|
Mekelakeya
1-0
Wolaita Dicha
|
0.77 |
0:1/4 |
1.02 |
|
28/03 23:59
|
Ethiopia Bunna
-
Fasil Kenema
|
1.00 |
0:0 |
0.80 |
|
Rwanda National League |
-2'
|
Gasogi Utd
0-1
Etoile de LEst
|
0.90 |
0:1/4 |
0.90 |
|
Switzerland. 2. Liga Interregional |
29/03 03:45
|
Concordia Lausanne
-
Ajoie-Monterri
|
0.93 |
0:1/4 |
0.88 |
|
Finland Championship U20 |
29/03 00:30
|
VJS Vantaa U20
-
PPJ U20
|
1.05 |
0:0 |
0.75 |
|
Cameroon Elite two |
26'
|
Isohsa Limbe
2-0
Renaissance Ngoumou
|
0.70 |
0:1/4 |
1.10 |
|
-17'
|
Foncha Street Bamenda
0-0
Rangers FC of Bafut
|
0.95 |
0:1/2 |
0.85 |
|
-50'
|
Bafmeng United
0-0
Panthere Sportive du Nde
|
0.97 |
0:1/4 |
0.82 |
|
28/03 22:30
|
Djiko FC de Bandjoun
-
Racing de Bafoussam
|
0.85 |
0:1/2 |
0.95 |
|
28/03 22:30
|
AS Fap
-
Yaounde FC II
|
0.73 |
0:1/2 |
1.08 |
|
VIC Women’s Premier League |
29/03 12:00
|
Emerging Athlete Program (W)
-
Bentleigh Greens (W)
|
|
|
|
|
29/03 12:00
|
Calder United SC (W)
-
Brunswick Juventus (W)
|
|
|
|
|
29/03 12:00
|
South Melbourne (W)
-
Alamein (W)
|
|
|
|
|
29/03 12:00
|
Boroondara Eagles (W)
-
FC Bulleen Lions (W)
|
|
|
|
|
29/03 12:00
|
Heidelberg United (W)
-
Essendon Royals (W)
|
|
|
|
|
Belgian U21 |
29/03 02:30
|
RS Waasland Beveren U21
-
AS Eupen U21
|
0.93 |
1/2:0 |
0.88 |
|
Brazil Campeonato Mineiro Division 1 |
29/03 07:30
|
Athletic Club MG
-
Pouso Alegre
|
1.03 |
0:1 |
0.78 |
|
Conmebol-Sudamericano Women U17 |
29/03 05:00
|
Brasil (W) U17
-
Colombia (W) U17
|
|
|
|
|
29/03 07:30
|
Paraguay (W) U17
-
Ecuador (W) U17
|
|
|
|
|
El Salvador Segunda Division |
29/03 05:00
|
CD INCA
-
CD Racing Junior de Armenia
|
0.85 |
1 1/4:0 |
0.95 |
|
Morocco cup |
29/03 06:00
|
Kawkab de Marrakech
-
Hassania Agadir
|
0.85 |
0:0 |
0.95 |
|
29/03 06:00
|
Maghreb Fez
-
IRT Itihad de Tanger
|
0.88 |
0:1/2 |
0.93 |
|
Northern NSW U20 League |
29/03 12:00
|
Northern Tigers U20
-
Mt Druitt Town Rangers U20
|
|
|
|
|
Northern German state premier league - bayern |
29/03 02:00
|
VFB Fortuna Chemnitz
-
SC Rabenstein
|
0.98 |
3/4:0 |
0.83 |
|
29/03 02:15
|
SV Empor Berlin
-
BFC Preussen
|
1.00 |
1 3/4:0 |
0.80 |
|
29/03 02:45
|
VSG Altglienicke II
-
TSV Rudow
|
0.85 |
0:0 |
0.95 |
|
Mali Cup |
28/03 23:30
|
Afrique Football Elite
-
USFAS Bamako
|
0.85 |
0:0 |
0.95 |
|
28/03 23:30
|
Djoliba
-
US Bougouni
|
0.85 |
0:1 |
0.95 |
|
BRA CP |
29/03 02:00
|
Globo
-
Baraunas
|
1.03 |
3/4:0 |
0.78 |
|
Finland Suomen Cup |
29/03 01:45
|
LehPa Kontiolahti
-
MP II
|
0.88 |
0:1/2 |
0.93 |
|
29/03 02:30
|
Puiu
-
Valtti
|
0.83 |
0:1/4 |
0.98 |
|
Brazil women\s League |
29/03 02:00
|
Botafogo RJ(W)
-
Real Brasilia FC (W)
|
1.05 |
0:1 |
0.75 |
|
29/03 02:00
|
Gremio (W)
-
Palmeiras SP (W)
|
0.95 |
1/2:0 |
0.85 |
|
Germany Verbandsliga |
29/03 02:00
|
BSV Halle-Ammendorf
-
SV Fortuna Magdeburg
|
0.85 |
0:1/2 |
0.95 |
|
Saudi Arabia Division 1 |
29/03 02:45
|
Al-Baten
-
Hajer
|
1.00 |
0:1/2 |
0.80 |
|
29/03 03:00
|
Al-Ameade
-
Al-Jndal
|
0.80 |
0:1/4 |
1.00 |
|
29/03 03:00
|
Al-Orubah
-
AL-Rbeea Jeddah
|
0.83 |
0:3/4 |
0.98 |
|
Austria Landesliga |
29/03 02:00
|
SV Lebring
-
FC Schladming
|
0.80 |
0:3/4 |
1.00 |
|
29/03 02:00
|
VST Volkermarkt
-
SAK Klagenfurt
|
1.08 |
0:1/4 |
0.73 |
|
29/03 02:00
|
ATSV Wolfsberg
-
SV Kraig
|
0.98 |
0:3/4 |
0.83 |
|
29/03 02:00
|
Weinland Gamlitz
-
SV Wildon
|
1.00 |
0:1/4 |
0.80 |
|
29/03 02:00
|
Gleinstatten
-
TuS Rein
|
0.93 |
0:1/4 |
0.88 |
|
29/03 02:00
|
SV Kematen
-
SV Telfs
|
0.78 |
1/4:0 |
1.03 |
|
29/03 02:09
|
KAC 1909
-
SVG Bleiburg
|
0.95 |
0:0 |
0.85 |
|
Portugal Women Cup |
28/03 23:00
|
Braga (W)
-
Racing Power (W)
|
0.90 |
0:0 |
0.90 |
|
Ethiopia Higher League |
-8'
|
Woldia SC
1-2
Ethio Electric FC
|
0.77 |
1/4:0 |
1.02 |
|
Iceland Women\s League Cup |
28/03 20:00
|
Fjardab Hottur Leiknir (W)
-
HK Kopavogur (W)
|
|
|
|
|
28/03 21:00
|
Haukar (W)
-
Fjolnir (W)
|
0.82 |
1 :0 |
0.97 |
|
28/03 22:00
|
IA Akranes (W)
-
Afturelding (W)
|
|
|
|
|
Northern New Zealand League |
29/03 10:00
|
Birkenhead United
-
West Coast Rangers
|
|
|
|
|
29/03 10:00
|
Bay Olympic
-
East Coast Bays
|
|
|
|
|
29/03 10:00
|
Manurewa AFC
-
Western Springs AFC
|
|
|
|
|
29/03 10:00
|
Auckland City
-
Eastern Suburbs Auckland
|
|
|
|
|
Poland Mloda Ekstraklasa |
-6'
|
Wisla Krakow (Youth)
1-0
Legia Warszawa (Youth)
|
0.77 |
1/4:0 |
1.02 |
|
-52'
|
Polonia Warszawa (Youth)
1-0
Warta Poznan Youth
|
0.97 |
0:1/4 |
0.82 |
|
Gambia Division 2 |
29/03 00:30
|
Wagadu FC
-
Serrekunda Utd
|
0.95 |
0:1/4 |
0.85 |
|
29/03 00:30
|
Latrikunda Utd
-
Gambia Ports Authority
|
0.95 |
1/4:0 |
0.85 |
|
29/03 00:30
|
BK Milan
-
RS Tallinding
|
0.98 |
0:1/4 |
0.83 |
|
Schleswig Holstein Liga |
29/03 02:00
|
TSV Bordesholm
-
SV Eichede
|
0.98 |
1 3/4:0 |
0.83 |
|
Italy Campionato Primavera 4 |
-25'
|
Trento U19
0-0
Pontedera U19
|
1.00 |
0:1/2 |
0.80 |
|
India League Division 1 |
28/03 22:30
|
Aizawl FC
-
Churchill Brothers
|
0.95 |
1/4:0 |
0.85 |
|
Liberia FA Cup |
-48'
|
Jubilee FC
0-0
Paynesville
|
0.80 |
1 3/4:0 |
1.00 |
|
Poland III Liga |
28/03 22:30
|
Gawin Sleza Wroclaw
-
Lechia Zielona Gora
|
0.95 |
0:0 |
0.85 |
|
28/03 23:00
|
Unia Swarzedz
-
Vineta Wolin
|
1.03 |
0:1/4 |
0.78 |
|
|
|
= Đêm
nay
|
|
=
Lựa chọn của chuyên gia
|
|
= Tỷ
lệ chấp bóng thay đổi |
|
Ghi
chú: Để hiển
thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di
con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm! |
|
|